Join-wit-JW3304N-Thiết bị giúp xác định lỗi đứt cáp quang

Model JW3304N Joinwit giúp là thiết bị cầm tay, chắc chắn, dễ sử dụng, dễ dàng đo xác định vị trí lỗi sợi quang, chiều dài cáp quang và điểm nối quang. Chức năng xác định vị trí lỗi bằng phát sáng nhìn thấy.

Thiết kế với cấu hình và tính năng đơn giản nhất, đúng theo yêu cầu, không tích hợp thêm nhiều tính năng trong máy đo, giúp cho máy làm việc tối ưu, sửa chữa đơn giản.

Đặc điểm chính.
Mã: JW3304N – Xuất xứ: Joinwit/ Trung Quốc

Kết quả đo chính xác và tin cậy: So sánh độ chính xác tương đương với các máy đo OTDR Yokogawa, Anritsu, JDSU & Sunlite,…
Tự động điều chỉnh độ rộng xung để đảm bảo thuận tiện cho việc sử dụng.
Dễ dàng có kết quả đo nhanh trong thời gian 3s cho việc xác định lỗi vị trí của sợi quang.
Máy đo được tích hợp cổng phát ánh sáng đỏ (fault locator VFL).
Bước Sóng hoạt động: 1550nm / 1310nm (optional ). Chọn 1 trong 2 bước sóng
Kết nối quang: FC/PC và SC/PC (kèm theo)
Hiển thị khoảng cách tối đa (sự kiện phản xạ): 60 km (≥1dB)
Hiển thị khoảng cách tối đa (sự kiện không phản xạ): 20 km (≥2. 0.5db)
Đơn vị tính: Mét (M)
Vùng chết (vùng mù): 15m
Khoảng cách chính xác (phản xạ sự kiện): ±(2m+2*10 (-4) * khoảng cách)
Bước sóng phát ánh sáng đỏ VFL: 650nm
Công suất đầu ra của VFL: ≥ 1 mW
Nguồn điện cung cấp: Pin 3 cái AA 4.5 V
Thời gian hoạt động của pin: ≥ 5000 lần đo
Kích thước: 190*100*50 mm
Trọng lượng: 450g
Bao gồm kèm theo máy: 3 pin 1,5V;Hướng dẫn sử dụng;Gạc bông; Túi mềm đụng máy
VIDEO TESTING JW3304N FIBER RANGER

Ý kiến người dùng

*