JW3213 máy đo công suất quang mạng PON/ BPON/EPON/GPON

JW3213 là máy đo công suất quang mạng PON/ BPON/EPON/GPON thiết kế sử dụng cho bảo trì và ứng dụng triển khai FTTH, thiết bị đồng thời có thể đo và ước lượng tín hiệu của voice, data và video. Là máy đo cần thiết cho đơn vị thi công và bảo dưỡng mạng PON

Thông số kĩ thuật máy đo công suất quang

Máy đo công suất quang mạng GPON Máy đo công suất quang PON
Máy thu phat công suất quang mạng PON Máy thu phat công suất quang mạng GPON

 

+ Dụng cụ đo có thể đồng thời cho tín hiệu Voice, data và Video hiển thị BPON/ EPON/GPON tại ba bước sóng quang 1490/1550/ 1310nm

+ Được sử dụng trong chế độ sóng siêu âm của bước sóng 1310nm

+ Sử dụng phần mềm kết nối cổng PC, cài đặt ngưỡng giới hạn, truyền dữ liệu và căn chỉnh bước sóng.

+ Sử dụng cổng giao tiếp cho phép dữ liệu lưu ở PC

+ Máy đo công suất quang 3213 có thể đo nhiều bước sóng 850/1300/1310/1490/1550/1625

+ Đo công suấtsoi sợi quang VFL trong 1 cổng (model 3213A)

+ Kích hoạt chức năng tự động off tắt

+ Thiết kế phím bấm nhạy, giảm âm lượng khi test

Đặc tính kĩ thuật Optical power meter

Pon Module JW3213
Vùng test 1260nm /1360nm
Phạm vi đo kiểm -40dBm +10dBm
Công suất phát cực đại (max) 15dBm
Loại đầu dò InGas
Đầu connector sử dụng FC/SC/ST có thể thay đổi
Loại sợi quang single mode 9/125
Đơn vị đo dB/dBm/ xW
Độ phân giải (dB) 0.01dB
Bộ cấp nguồn pin 3 x 1.5V
Thời gian hoạt động của pin liên tục PON: 90 giờ

OPM: Optical power meter (máy đo công suất quang):

100h

VFL: Visual Fault Locator (Bút soi lỗi sợi quang): 90 h

Nhiệt độ hoạt động -10 to 60
Nhiệt độ lưu trữ -25 to 70
Trọng lượng 423g

 

* Lưu ý: Thời gian hoạt động của pin cho tất cả dụng cụ đo được sử dụng cho trường hợp không có ánh sáng ngược, nếu back light được bật dẫn đến thời gian vận hành ngắn hơn

Comments

  1. phuong says:

    hướng dẫn cách sử dungj máy đo công suất quang pon jw3213

  2. Cho xin gia bán của máy đo có 2cổng opm va ls với ạ. Mình đang cần mua gấp

  3. tiền says:

    cho mình xin giá máy này nhé 09188400032

Ý kiến người dùng

*